Þjálfarateymi A og B landsliða kvenna í handbolta hafa valið þá leikmenn sem halda til Cheb í Tékklands 23. nóvember næstkomandi. Landsliðin munu þar taka þátt í tveimur aðgreindum fjögurra liða mótum ásamt Noregi, Sviss og Tékklandi, en mótið fer fram dagana 25. – 27. nóvember.

Íslenski hópurinn samanstendur af 30 leikmönnum en lista með öllum leikmönnum beggja liða má sjá hér fyrir neðan.

Liðið æfir mánudaginn 21. nóvember en fer utan daginn eftir. Leikmenn KA/Þórs koma til móts við liðið í Tékklandi þar sem liðið tekur þátt í Evrópukeppni á Spáni helgina fyrir verkefnið.

Þeir leikmenn sem leika með erlendum liðum munu einnig kom til móts við landsliðshópinn í Tékklandi á þriðjudag.

Leikmannagópinn má sjá hér að neðan:

Markverðir:

Elín Jóna Þorsteinsdóttir, Ringköbing Håndbold (32/0)

Hafdís Renötudóttir, Fram (29/1)

Saga Sif Gísladóttir, Valur (5/0)

Sara Sif Helgadóttir, Valur (0/0)

Aðrir leikmenn:

Aldís Ásta Heimisdóttir, KA/Þór (1/0)

Andrea Jacobsen, Kristianstad (24/29)

Ásdís Guðmundsdóttir, KA/Þór (7/10)

Auður Ester Gestsdóttir, Valur (0/0)

Berglind Þorsteinsdóttir, HK (5/0)

Birta Lind Jóhannsdóttir, Haukar (0/0)

Díana Dögg Magnúsdóttir, BSV Sachsen Zwickau (26/22)

Elín Rósa Magnúsdóttir, Valur (0/0)

Elna Ólöf Guðjónsdóttir, HK (0/0)

Harpa María Friðgeirsdóttir, Fram (0/0)

Harpa Valey Gylfadóttir, ÍBV (7/4)

Helena Rut Örvarsdóttir, Stjarnan (44/80)

Hildigunnur Einarsdóttir, Valur (83/90)

Jóhanna Margrét Sigurðardóttir, HK (0/0)

Katrín Tinna Jensdóttir, Volda (0/0)

Lena Margrét Valdimarsdóttir, Stjarnan (1/0)

Mariam Eradze, Valur (2/0)

Ragnheiður Júlíusdóttir, Fram (33/49)

Rakel Sara Elvarsdóttir, KA/Þór (0/0)

Rut Jónsdóttir, KA/Þór (101/215)

Sandra Erlingsdóttir, EH Aalborg (5/10)

Sara Dögg Hjaltadóttir, Gjerpen Skien (0/0)

Sunna Jónsdóttir, ÍBV (60/43)

Thea Imani Sturludóttir, Valur (57/63)

Tinna Sól Björgvinsdóttir, HK (5/7)

Unnur Ómarsdóttir, KA/Þór (31/30)

Leikjadagskrá A landsliðs kvenna:
25. nóv kl. 17:00 Ísland – Noregur
26. nóv kl. 19:00 Ísland – Sviss
27. nóv kl. 13:00 Ísland – Tékkland

Leikjadagskrá B landsliðs kvenna:
25. nóv kl. 15:00 Ísland – Noregur
26. nóv kl. 15:00 Ísland – Sviss
27. nóv kl. 09:00 Ísland – Tékkland

Þjálfarateymi liðanna:

Arnar Pétursson, landsliðsþjálfari

Ágúst Jóhannsson, aðstoðarlandsliðsþjálfari

Anna Úrsúla Guðmundsdóttir, aðstoðarlandsliðsþjálfari

Hrafnhildur Ósk Skúladóttir, aðstoðarlandsliðsþjálfari

Hlynur Morthens, markmannsþjálfari