Stefnuræða Katrínar Jakobsdóttur forsætisráðherra fer fram á Alþingi í kvöld. Ræðuhöld hefjast klukkan 19.30 með stefnuræðu Katrínar og munu aðrir þingmenn og ráðherrar stíga í ræðupúlt.

Hægt er að fylgjast með stefnuræðunni og almennum umræðum í spilaranum hér að neðan.

Samkvæmt upplýsingum af vef Alþingis verður röð flokkanna svona:

Vinstrihreyfingin – grænt framboð:

Katrín Jakobsdóttir forsætisráðherra í fyrstu umferð

Guðmundur Ingi Guðbrandsson, félagsmála- og vinnumarkaðsráðherra, í annarri umferð

Svandís Svavarsdóttir, sjávarútvegs- og landbúnaðarráðherra, í þriðju umferð

Samfylkingin:

Logi Einarsson, 5. þingmaður Norðausturkjördæmis, í fyrstu umferð

Kristrún Frostadóttir, 3. þingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður, í annarri umferð

Oddný Harðardóttir, 8. þingmaður Suðurkjördæmis, í þriðju umferð

Flokkur fólksins:

Inga Sæland, 7. þingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður, í fyrstu umferð

Ásthildur Lóa Þórsdóttir, 3. þingmaður Suðurkjördæmis, í annarri umferð

Guðmundur Ingi Kristinsson, 9. þingmaður Suðvesturkjördæmis, í þriðju umferð

Sjálfstæðisflokkur:

Bjarni Benediktsson, fjármála- og efnahagsráðherra, í fyrstu umferð

Guðrún Hafsteinsdóttir, 1. þingmaður Suðurkjördæmis, í annarri umferð

Njáll Trausti Friðbertsson, 2. þingmaður Norðausturkjördæmis í þriðju umferð

Píratar

Björn Leví Gunnarsson, 6. þingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður, í fyrstu umferð

Arndís Anna Kristínardóttir Gunnarsdóttir, 11. þingmaður Reykjavíkurkjördæmis suður, í annarri umferð

Andrés Ingi Jónsson, 10. þingmaður Reykjavíkurkjördæmis norður í þriðju umferð


Framsóknarflokkur:

Sigurður Ingi Jóhannsson innviðaráðherra, í fyrstu umferð

Lilja Alfreðsdóttir, ferðamála-, viðskipta- og menningarmálaráðherra, í annarri umferð

Willum Þór Þórsson heilbrigðisráðherra, í þriðju umferð

Viðreisn

Þorgerður K. Gunnarsdóttir, 5. þingmaður Suðvesturkjördæmis, í fyrstu umferð

Guðbrandur Einarsson, 10. þingmaður Suðurkjördæmis, í annarri umferð

Sigmar Guðmundsson, 12. þingmaður Suðvesturkjördæmis, í þriðju umferð

Miðflokkurinn:

Bergþór Ólason, 8. þingmaður Norðvesturkjördæmis, í fyrstu og þriðju umferð

Anna Kolbrún Árnadóttir, 7. þingmaður Norðausturkjördæmis í annarri umferð